search

EXTRACT LABS, INC.

Wannan manufar tana bayyana nau'ikan bayanan da za mu iya tattarawa daga gare ku ko waɗanda za ku iya bayarwa lokacin da kuka ziyarci gidan yanar gizon www.extractlabs.com (“Shafin yanar gizonmu”) da ayyukanmu na tattarawa, amfani, kiyayewa, kariya, da bayyana wannan bayanin.

Wannan tsarin ya shafi bayanin da muka tattara:

 • A wannan gidan yanar gizon.
 • A cikin imel, rubutu, da sauran saƙonnin lantarki tsakanin ku da wannan gidan yanar gizon.
 • Ta hanyar wayar hannu da aikace-aikacen tebur da kuke zazzagewa daga wannan Gidan Yanar Gizo, waɗanda ke ba da haɗin gwiwar da ba na tushen browser ba tsakanin ku da wannan Gidan Yanar Gizo.
 • Lokacin da kuke hulɗa tare da tallanmu da aikace-aikacen kan shafukan yanar gizo da ayyuka na ɓangare na uku, idan waɗannan aikace-aikacen ko tallan sun haɗa da hanyoyin haɗi zuwa wannan manufar.

Bai shafi bayanan da aka tattara ba:

 • mu a layi ko ta kowace hanya, gami da kan kowane gidan yanar gizon da Kamfanin ko wani ɓangare na uku ke sarrafawa (ciki har da abokan haɗin gwiwarmu da rassan mu); ko,
 • kowane ɓangare na uku (ciki har da abokan haɗin gwiwarmu da rassanmu), gami da ta kowane aikace-aikacen ko abun ciki (ciki har da talla) wanda zai iya haɗi zuwa ko samun dama daga ko a kan Yanar Gizo

Da fatan za a karanta wannan manufar a hankali don fahimtar manufofinmu da ayyukanmu game da bayanan ku da yadda za mu bi da su. Idan ba ku yarda da manufofinmu da ayyukanmu ba, zaɓinku ba shine amfani da Gidan Yanar Gizonmu ba. Ta hanyar shiga ko amfani da wannan gidan yanar gizon, kun yarda da wannan manufar keɓantawa. Wannan manufar na iya canzawa daga lokaci zuwa lokaci (duba Canje-canje zuwa Manufar Sirrin Mu). Ci gaba da amfani da wannan gidan yanar gizon bayan mun yi canje-canje ana ɗauka a matsayin yarda da waɗannan canje-canje, don haka da fatan za a bincika manufofin lokaci-lokaci don sabuntawa.

Mutanen Kasa da Shekara 18

Ba a yi nufin Gidan Yanar Gizon mu ga mutanen da ke ƙasa da shekaru 18 ba. Babu wanda ke ƙasa da shekaru 18 da zai iya ba da kowane bayanan sirri zuwa ko akan Yanar Gizo. Ba mu da gangan tattara bayanan sirri daga mutanen da ke ƙasa da 18. Idan kun kasance a ƙarƙashin 18, kada ku yi amfani da ko samar da kowane bayani akan wannan Gidan Yanar Gizon ko a kan ko ta kowane nau'in fasalinsa, yin rajista a kan Yanar Gizo, yin kowane sayayya ta hanyar yanar gizon, yi amfani da shi. kowane fasali na mu'amala ko sharhi na jama'a na wannan Gidan Yanar Gizo ko samar mana da kowane bayani game da kanku, gami da sunan ku, adireshinku, lambar tarho, adireshin imel, ko kowane sunan allo ko sunan mai amfani da zaku iya amfani da shi. Idan muka koyi cewa mun tattara ko karɓar bayanan sirri daga mutumin da ke ƙasa da 18 ba tare da tabbatar da izinin iyaye ba, za mu share wannan bayanin. Idan kun yi imani muna iya samun kowane bayani daga ko game da yaro a ƙasa da 13, da fatan za a tuntuɓe mu a [support@extractlabs.com].

Bayanin da Muke Tattara Game da ku da Yadda Muke Tara Su

Muna tattara nau'ikan bayanai da yawa daga kuma game da masu amfani da gidan yanar gizon mu, gami da bayanai:

 • wanda za a iya gano ku da kanku, kamar suna, adireshin gidan waya, adireshin imel, lambar tarho (“bayanan sirri”);
 • wannan game da ku ne amma ɗaiɗaiku ba ya gane ku; da/ko
 • game da haɗin Intanet ɗin ku, kayan aikin da kuke amfani da su don samun damar Gidan Yanar Gizonmu da cikakkun bayanan amfani.
 • game da kasuwancin ku ciki har da, Lambar Shaida ta Ma'aikacin kasuwancin ku (EIN), bayanan da ke tabbatar da matsayin ku na keɓe haraji; za mu iya tattara wannan bayanin ta Gidan Yanar Gizonmu, sadarwar imel ko ta waya.

Mun tattara wannan bayanin:

 • Kai tsaye daga wurinku lokacin da kuka samar mana.
 • Ta atomatik yayin da kuke kewaya cikin rukunin yanar gizon. Bayanan da aka tattara ta atomatik na iya haɗawa da bayanan amfani, adiresoshin IP, da bayanan da aka tattara ta kukis, tashoshi na yanar gizo, da sauran fasahar sa ido.
 • Daga wasu kamfanoni, misali, abokan kasuwancin mu.

Bayani Ka Kasance Mu

Bayanan da muke tarawa akan ko ta Gidan Yanar Gizonmu na iya haɗawa da:

 • Bayanin da kuke bayarwa ta hanyar cike fom akan Yanar Gizonmu. Wannan ya haɗa da bayanan da aka bayar a lokacin yin rajista don amfani da Gidan Yanar Gizonmu, biyan kuɗi zuwa sabis ɗinmu, aika kayan aiki, ko neman ƙarin ayyuka. Hakanan muna iya tambayar ku don bayani lokacin da kuke ba da rahoton matsala tare da Gidan Yanar Gizonmu.
 • Rubuce-rubuce da kwafi na wasikunku (ciki har da adiresoshin imel), idan kun tuntube mu.
 • Amsoshin ku ga binciken da za mu iya tambayar ku don kammalawa don dalilai na bincike.
 • Cikakkun bayanai na ma'amaloli da kuke aiwatar ta hanyar gidan yanar gizon mu da kuma cika umarninku. Ana iya buƙatar ku samar da bayanan kuɗi kafin yin oda ta Gidan Yanar Gizonmu.
 • Tambayoyin neman ku akan Yanar Gizo.

Hakanan kuna iya ba da bayanan da za'a buga ko nunawa (nan gaba, "an buga") akan wuraren jama'a na Gidan Yanar Gizo, ko aika zuwa wasu masu amfani da Gidan Yanar Gizo ko wasu (gare, "Gudunmuwar Mai Amfani"). Ana buga Gudunmawar Mai Amfani da kai kuma ana watsawa ga wasu akan haɗarin ku. Kodayake muna iyakance damar zuwa wasu shafuka/zaka iya saita wasu saitunan sirri don irin wannan bayanin ta hanyar shiga cikin bayanan asusunka, da fatan za a sani cewa babu matakan tsaro da suka dace ko waɗanda ba za su iya shiga ba. Bugu da ƙari, ba za mu iya sarrafa ayyukan sauran masu amfani da gidan yanar gizon waɗanda za ku iya zaɓar raba Gudunmawar Mai amfanin ku tare da su ba. Don haka, ba za mu iya ba kuma ba za mu ba da garantin cewa mutane mara izini ba za su kalli Gudunmawar Mai amfani ba. Idan kun fi son kada mu raba sunan ku da adireshinku tare da wasu 'yan kasuwa, da fatan za a yi mana imel a support@extractlabs.com.

Bayanin da Muka Tattara Ta Fasahar Tarin Bayanai Ta atomatik

Yayin da kuke kewayawa da hulɗa tare da Gidan Yanar Gizonmu, ƙila mu yi amfani da fasahar tattara bayanai ta atomatik don tattara wasu bayanai game da kayan aikin ku, ayyukan bincike, da alamu, gami da:

 • Cikakkun abubuwan da kuka ziyarci Yanar Gizonmu, gami da bayanan zirga-zirga, bayanan wuri, rajistan ayyukan, da sauran bayanan sadarwa da albarkatun da kuke shiga da amfani da su akan Yanar Gizo.
 • Bayani game da kwamfutarka da haɗin Intanet, gami da adireshin IP ɗinku, tsarin aiki, da nau'in burauza.

Bayanan da muke tattarawa ta atomatik bayanan ƙididdiga ne kuma yana iya haɗawa da bayanan sirri, ko ƙila mu kiyaye shi ko haɗa shi da bayanan sirri da muka tattara ta wasu hanyoyi ko karɓa daga wasu kamfanoni. Yana taimaka mana mu inganta Gidan Yanar Gizon mu da kuma isar da ingantaccen sabis na keɓaɓɓen, gami da ba mu damar:

 • Kimanta girman masu sauraro da tsarin amfani.
 • Ajiye bayanai game da abubuwan da kuke so, yana ba mu damar tsara Gidan Yanar Gizonmu gwargwadon bukatun ku.
 • Gaggauta bincikenka.
 • Gane ku lokacin da kuka dawo gidan yanar gizon mu.

Fasahar da muke amfani da ita don wannan tarin bayanai ta atomatik na iya haɗawa da:

 • Kukis (ko kukis mai bincike). Kuki ƙaramin fayil ne da aka sanya akan rumbun kwamfutarka na kwamfutarka. Kuna iya ƙin karɓar kukis ɗin burauza ta hanyar kunna saitin da ya dace akan burauzan ku. Koyaya, idan kun zaɓi wannan saitin ƙila ba za ku iya shiga wasu sassan Gidan Yanar Gizonmu ba. Sai dai idan kun daidaita saitin burauzar ku ta yadda zai ƙi kukis, tsarinmu zai ba da kukis lokacin da kuke jagorantar mai bincikenku zuwa Gidan Yanar Gizonmu.
 • Cookies na Flash. Wasu fasalulluka na gidan yanar gizon mu na iya amfani da abubuwan da aka adana na gida (ko cookies ɗin Flash) don tattarawa da adana bayanai game da abubuwan da kuke so da kewayawa zuwa, daga, da kuma akan Gidan Yanar Gizonmu. Ba a sarrafa cookies ɗin Flash da saitunan burauza iri ɗaya kamar yadda ake amfani da kukis ɗin burauza. Don bayani game da sarrafa sirrin ku da saitunan tsaro don kukis na Flash, duba Zaɓuɓɓuka Game da Yadda Muke Amfani da Bayyana Bayananku.
 • Tutocin Yanar gizo. Shafukan gidan yanar gizon mu da imel ɗinmu na iya ƙunshi ƙananan fayilolin lantarki da aka sani da tayoyin gidan yanar gizo (kuma ana kiransu gifs bayyanannu, alamun pixel, da gifs-pixel guda ɗaya) waɗanda ke ba wa Kamfanin damar ƙidaya masu amfani da suka ziyarta. waɗancan shafukan ko buɗe imel da kuma wasu ƙididdiga na gidan yanar gizo masu alaƙa (misali, yin rikodin shaharar abubuwan cikin gidan yanar gizon da tabbatar da tsarin da amincin uwar garken).

Ba mu tattara bayanan sirri kai tsaye ba, amma muna iya ɗaure wannan bayanin zuwa bayanan sirri game da ku waɗanda muke tattarawa daga wasu kafofin ko kuka ba mu.

Amfani da Kukis da Sauran fasahohin Bibiya na ɓangare na uku

Wasu abun ciki ko aikace-aikace, gami da tallace-tallace, akan Gidan Yanar Gizo ana ba da su ta ɓangare na uku, gami da masu talla, cibiyoyin sadarwar talla da sabar, masu samar da abun ciki, da masu samar da aikace-aikace. Waɗannan ɓangarori na uku na iya amfani da kukis su kaɗai ko a haɗe tare da tashoshin yanar gizo ko wasu fasahar sa ido don tattara bayanai game da ku lokacin da kuke amfani da gidan yanar gizon mu. Ƙila bayanin da suke tattarawa yana da alaƙa da keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku ko kuma suna iya tattara bayanai, gami da bayanan sirri, game da ayyukan ku na kan layi akan lokaci da cikin gidajen yanar gizo daban-daban da sauran ayyukan kan layi. Suna iya amfani da wannan bayanin don samar muku da tallace-tallace na tushen sha'awa (halayen) ko wasu abubuwan da aka yi niyya.

Ba ma sarrafa waɗannan fasahohin bin diddigin ɓangarori na uku ko yadda za a iya amfani da su. Idan kuna da wasu tambayoyi game da tallace-tallace ko wani abun ciki da aka yi niyya, ya kamata ku tuntuɓi mai bada alhakin kai tsaye. Don bayani game da yadda za ku fita daga karɓar tallace-tallace da aka yi niyya daga masu samarwa da yawa, duba Zaɓuɓɓuka Game da Yadda Muke Amfani da Bayyana Bayananku.

Yadda muke Amfani da Bayaninka

Muna amfani da bayanan da muka tattara game da ku ko wanda kuka ba mu, gami da kowane bayanin sirri:

 • Don gabatar muku da Gidan yanar gizonmu da abubuwan da ke ciki.
 • Don samar muku da bayanai, samfura, ko ayyuka waɗanda kuke nema daga gare mu.
 • Don cika wata manufa wacce kuka tanadar mata.
 • Don samar muku da sanarwa game da asusun ku.
 • Don aiwatar da ayyukanmu da aiwatar da haƙƙoƙinmu da suka taso daga duk wani kwangila da aka shiga tsakaninmu da ku, gami da na caji da tarawa.
 • Don sanar da ku game da canje-canje ga Gidan Yanar Gizonmu ko kowane samfur ko sabis da muke bayarwa ko samarwa ko da yake.
 • Don ba ku damar shiga cikin fasalulluka masu ma'amala akan Yanar Gizon mu.
 • Ta kowace hanya za mu iya kwatanta lokacin da kuka ba da bayanin.
 • Don kowane dalili tare da yardar ku.

Hakanan ƙila mu yi amfani da bayanin ku don tuntuɓar ku game da namu da na ɓangare na uku na kayayyaki da sabis waɗanda ƙila za su ba ku sha'awa. Idan ba ku so mu yi amfani da bayananku ta wannan hanyar, da fatan za a tuntuɓe mu a support@extractlabs.com. Don ƙarin bayani, duba Zaɓi Game da Yadda Muke Amfani da Bayyana Bayananku.

Za mu iya amfani da bayanan da muka tattara daga gare ku don ba mu damar nuna tallace-tallace ga masu sauraron masu tallan mu. Ko da yake ba ma bayyana keɓaɓɓen bayanin ku don waɗannan dalilai ba tare da izinin ku ba, idan kun danna ko akasin haka tare da talla, mai talla na iya ɗauka cewa kun cika ka'idojin da aka yi niyya.

Bayyanar da Bayaninka

Mayila mu iya bayyana bayanan da aka tara game da masu amfani da mu, da kuma bayanan da ba sa gano kowane mutum, ba tare da ƙuntatawa ba.

Mayila mu iya bayyana bayanan sirri da muka tattara ko kuka bayar kamar yadda aka bayyana a cikin wannan dokar sirri:

 • Zuwa ga ƙungiyoyinmu da na haɗin gwiwa.
 • Zuwa ga ƴan kwangila, masu ba da sabis, da sauran ɓangarori na uku da muke amfani da su don tallafawa kasuwancinmu.
 • Zuwa ga mai siye ko wani magaji a cikin taron haɗe-haɗe, ɓarna, gyare-gyare, sake tsarawa, rushewa, ko wasu tallace-tallace ko canja wurin wasu ko duk Extract Labs Kadarorin Inc., ko a matsayin abin damuwa ko a matsayin wani ɓangare na fatarar kuɗi, ɓarkewa, ko kuma irin wannan ci gaba, wanda ke riƙe bayanan sirri ta hannun Extract Labs Inc. game da masu amfani da gidan yanar gizon mu yana cikin kadarorin da aka canjawa wuri.
 • Don wasu kamfanoni don tallata samfuransu ko sabis ɗin su zuwa gare ku idan ba ku fita daga waɗannan bayanan ba. Muna buƙatar kwangilar waɗannan ɓangarori na uku don kiyaye bayanan sirri kuma suyi amfani da shi kawai don dalilan da muka bayyana musu. Don ƙarin bayani, duba Zaɓi Game da Yadda Muke Amfani da Bayyana Bayananku.
 • Don cika manufar da kuka tanadar mata.
 • Don kowane irin dalili da muka bayyana lokacin da kuka bayar da bayanin.
 • Da yardar ka.

Haka nan ƙila mu bayyana keɓaɓɓen bayaninka:

 • Don bin kowace umarnin kotu, doka, ko tsarin doka, gami da amsa kowace gwamnati ko buƙatar tsari.
 • Don tilasta ko amfani da mu sharuddan amfani, sharuddan sayarwa, sharuddan tallace-tallace na tallace-tallace da sauran yarjejeniyoyin, gami da na lissafin kuɗi da dalilai na tarawa.
 • Idan mun yi imanin bayyanawa ya zama dole ko dacewa don kare haƙƙoƙin, dukiya, ko amincin Extract Labs Inc., abokan cinikinmu, ko wasu. Wannan ya haɗa da musayar bayanai tare da wasu kamfanoni da ƙungiyoyi don dalilai na kariyar zamba da rage haɗarin bashi.

Zaɓuɓɓuka Game da Yadda Muke Amfani da Bayyana Bayananku

Muna ƙoƙari don samar muku da zaɓuɓɓuka game da bayanan sirri da kuka ba mu. Mun ƙirƙiri hanyoyin samar muku da iko mai zuwa akan bayanan ku:

 • Dabarun Fasaha da Talla. Kuna iya saita burauzar ku don ƙin duk ko wasu kukis na burauza, ko don faɗakar da ku lokacin da ake aika kukis. Don koyon yadda za ku iya sarrafa saitunan kuki na Flash, ziyarci shafin saitunan Flash player a gidan yanar gizon Adobe. Idan kun musaki ko ƙi kukis, da fatan za a lura cewa wasu sassan wannan rukunin yanar gizon na iya kasa samun damar shiga ko kuma ba sa aiki yadda ya kamata.
 • Bayyana Bayananku don Talla na ɓangare na uku. Idan ba ka so mu raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen ko mara izini don dalilai na talla, zaku iya ficewa ta hanyar duba akwatin da ya dace da ke kan fom ɗin da muke tattara bayanan ku (fum ɗin oda/fum ɗin rajista). ). Hakanan zaka iya ko da yaushe ficewa ta hanyar aiko mana da imel da ke bayyana buƙatar ku support@extractlabs.com.
 • Abubuwan Tallatawa daga Kamfanin. Idan ba kwa son samun adireshin imel ɗinku/bayanin tuntuɓar da Kamfanin ya yi amfani da shi don haɓaka samfuranmu ko ayyuka na ɓangare na uku ko na uku, zaku iya ficewa ta hanyar aiko mana da imel ɗin da ke nuna buƙatarku zuwa support@extractlabs.com. Idan mun aiko muku da imel ɗin talla, za ku iya aiko mana da imel ɗin dawo da ku kuna neman a tsallake ku daga rabon imel na gaba. Wannan ficewa baya shafi bayanin da aka bayar ga Kamfanin sakamakon siyan samfur, rajistar garanti, ƙwarewar sabis na samfur ko wasu ma'amaloli.
 • Ba ma sarrafa tarin ko amfani da bayanin ku don ba da tallan tushen sha'awa. Koyaya waɗannan ɓangarori na uku na iya ba ku hanyoyin da za ku zaɓi kar a tattara bayananku ko amfani da su ta wannan hanyar. Kuna iya barin karɓar tallace-tallacen da aka yi niyya daga membobin Network Advertising Initiative (“NAI”) akan gidan yanar gizon NAI.

Shiga da Gyara Bayananku

Kuna iya dubawa da canza keɓaɓɓen bayanin ku ta shiga cikin Yanar Gizon da ziyartar shafin bayanan asusun ku.

Hakanan kuna iya aiko mana da imel a support@extractlabs.com don neman samun dama, gyara ko share duk wani keɓaɓɓen bayanin da kuka ba mu. Wataƙila ba za mu karɓi buƙatun canza bayanai ba idan muka yi imani canjin zai keta kowace doka ko buƙatun doka ko kuma ya sa bayanin ya zama kuskure.

Idan ka share Gudunmawar Mai Amfani daga Gidan Yanar Gizo, kwafi na Gudunmawar Mai amfani na iya kasancewa ana iya gani a cikin shafukan da aka adana da adanawa, ko kuma wasu masu amfani da gidan yanar gizon sun kwafi ko adana su. Ingantacciyar damar shiga da amfani da bayanan da aka bayar akan gidan yanar gizon, gami da Gudunmawar Mai amfani, mu ne ke tafiyar da ita sharuddan amfani.

Your California Privacy Rights

Sashe na Civil Code na California § 1798.83 yana ba masu amfani da gidan yanar gizon mu mazaunan California damar neman takamaiman bayani game da bayyana bayanan sirrinmu ga wasu kamfanoni don manufar tallan su kai tsaye. Don yin irin wannan buƙatar, da fatan za a aika imel zuwa support@extractlabs.com ko kuma a rubuto mu a: Extract Labs Inc., 1399 Horizon Ave, Lafayette CO 80026.

Tsaron Bayanai

Mun aiwatar da matakan da aka ƙera don kare keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen ku daga asarar bazata kuma daga samun izini mara izini, amfani, canji, da bayyanawa.

Aminci da amincin bayananku su ma sun dogara da ku. Inda muka ba ku (ko inda kuka zaɓa) kalmar sirri don samun damar shiga wasu sassan Gidan Yanar Gizonmu, kuna da alhakin kiyaye wannan kalmar sirri. Muna rokonka da kar ka raba kalmar sirrinka tare da kowa (sai dai idan ga wanda aka ba shi izinin shiga da/ko amfani da asusunka). Muna roƙon ku da ku yi hattara game da ba da bayanai a wuraren jama'a na Yanar Gizo kamar allon saƙo. Duk wani mai amfani da gidan yanar gizon yana iya duba bayanan da kuke rabawa a wuraren jama'a.

Abin takaici, watsa bayanai ta hanyar intanet ba shi da cikakken tsaro. Ko da yake muna yin iya ƙoƙarinmu don kare keɓaɓɓen bayanin ku, ba za mu iya ba da garantin amincin keɓaɓɓen bayanan ku da aka aika zuwa Gidan Yanar Gizonmu ba. Duk wani watsa bayanan sirri yana cikin haɗarin ku. Ba mu da alhakin ketare duk wani saitunan sirri ko matakan tsaro da ke ƙunshe a gidan yanar gizon.

Canje-canje ga Dokar Sirrinmu

Manufofinmu ne mu sanya duk wasu canje-canje da muka yi ga manufar sirrinmu a wannan shafin. Idan muka yi canje-canje na kayan ga yadda muke bi da bayanan sirri na masu amfani, za mu sanar da ku ta hanyar sanarwa a shafin gidan yanar gizon. Ranar da aka gano manufar ta ƙarshe ta bayyana a saman shafin. Kuna da alhaki na tabbatar da cewa muna da adireshin imel na yau da kullun mai aiki wanda za'a iya kawo muku, kuma a lokaci-lokaci ziyartar Shafin yanar gizon mu da kuma wannan manufar sirrin don bincika kowane canje-canje.

Bayanin hulda

Don yin tambayoyi ko tsokaci game da wannan dokar sirri da ayyukan sirrinmu, tuntuɓe mu a:

Extract Labs Inc.
1399 Horizon Ave
Lafayette CO 80026

support@extractlabs.com

Ƙarshe na ƙarshe: Mayu 1, 2019

Rahoton Lab ɗin Samfura
Don samun damar samun rahotannin dakin gwaje-gwaje na zamani a cikin babban tsari na PDF wanda ke dalla dalla dalla dalla dalla dalla dalla dalla dalla dalla dalla-dalla, ragowar kaushi, da gwajin ƙwayoyin cuta, da fatan za a ziyarci bayanan batch ɗin mu.
Koma Aboki!
BA DA $50, SAMU $50
Ka ba abokanka $50 a kashe akan odarsu ta farko ta $150+ kuma sami $50 ga kowane mai magana mai nasara.
Koma Aboki!
BA DA $50, SAMU $50
Ka ba abokanka $50 a kashe akan odarsu ta farko ta $150+ kuma sami $50 ga kowane mai magana mai nasara.

Sabon Zuwan! Abubuwan da aka bayar na Energy THCV Gummies

Sabon Zuwa! Abubuwan da aka bayar na Energy THCV Gummies
Shiga & Ajiye 20%
Kasance tare da wasiƙarmu na mako-mako kuma ku samu 20% Kashe 20% Kashe odar ku ta farko!

Shiga & Ajiye 20%

Kasance tare da wasiƙarmu na mako-mako kuma ku samu 20% kashe 20% kashe odar ku ta farko!
Na gode!
Tallafin ku yana da kima! Rabin sabbin abokan cinikinmu sun fito daga abokan ciniki masu gamsuwa kamar ku waɗanda ke son samfuranmu. Idan kun san wani wanda zai iya jin daɗin alamar mu, za mu so ku ma ku tura su.
Ka ba abokanka $50 a kashe akan odarsu ta farko ta $150+ kuma sami $50 ga kowane mai magana mai nasara.

Na gode!

Tallafin ku yana da kima! Rabin sabbin abokan cinikinmu sun fito daga abokan ciniki masu gamsuwa kamar ku waɗanda ke son samfuranmu. Idan kun san wani wanda zai iya jin daɗin alamar mu, za mu so ku ma ku tura su.

Ka ba abokanka $50 a kashe akan odarsu ta farko ta $150+ kuma sami $50 ga kowane mai magana mai nasara.
Godiya da yin rajista!
Bincika imel ɗin ku don lambar coupon
Yi amfani da lambar a wurin biya don 20% kashe odar ku ta farko!