Tallafin rigakafi na CBGa CBDa Tincture

$109.00 - ko kuma kuyi subscribing kuma ku ajiye 25%

Na farko irinsa! Taimakon mu na rigakafi yana da kamar na halitta kamar yadda ake samu, haɗuwa da albarkatun ɗanyen hemp kuma mai wadata a cikin cannabinoids marasa ƙarfi. Ya ƙunshi 1: 1: 1: 1 rabo na CBGa, CBDa, CBG, CBD.

Alamar Ƙirar Ƙirƙirar Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararru na Yanzu
Sayi na lokaci ɗaya ko biyan kuɗi don adana 25%?

Garanti na dawowar Kudi na Kwana 60!

more Info
Ƙarin bayanin jigilar kaya
More info

PRODUCT details

Tincture namu na rigakafi shine samfurin farko na nau'in sa. Yawancin tinctures akan kasuwa zasu sami adadin CBGa da CBDa kawai yayin da zafi daga tsarin masana'anta ke canza waɗannan kwayoyin zuwa CBG da CBD. Masana kimiyyanmu sun sami damar haɓaka hanyar mallakar mallaka don sarrafa waɗannan cannabinoids masu laushi da tsara su a cikin tincture ba tare da canza su ba. An tsara wannan babban tincture mai ƙarfi don tallafawa rigakafi kuma bai bambanta da kowane samfurin a kasuwa a yau.

INGREDIENTS

Man Kwakwa Mai Rarrabe *, Cikakkun Man Hemp

* = Halitta

YANA DA KWWA

FA'IDOJIN IYAWA

AMFANI DA ITA

500 MG CBGa
500 MG CBDa
500 MG CBG
500 MG CBD

A KWALBA

17 MG CBGa
17 MG CBDa
17 MG CBG
17 MG CBD

HIDIMA

TAMBAYOYI TAMBAYOYI

Kodayake kalmar tincture yawanci tana nufin wani tsantsa na ganye da aka yi da barasa, CBD ɗinmu yana cikin tushen mai. Irin waɗannan samfuran ana kiran su da CBD Oil. Mun zaɓi yin amfani da kalmar tincture a matsayin kalma na gaba ɗaya don cirewar ganye na ruwa, da kuma haɗa shi zuwa dogon tarihin ɗan adam na yin amfani da tinctures na tushen shuka.

Muna ba da nau'ikan tinctures na CBD iri-iri waɗanda aka tsara don cimma wasu fa'idodi. Zaɓi daga cikakken bakan, babban bakan, ko ware tinctures, kowanne cike da cannabinoids daban-daban.

Tinctures ba kawai dace ba, amma kuma yana da sauƙi don daidaita sashi don biyan bukatun ku. Tinctures an fi gudanar da sublingually sublingually don ƙara bioavailability tun da CBD samun tunawa ta hanyar mucous membranes a cikin bakin zuwa da sauri shiga cikin jini.

Babu "daidai" amsar idan ya zo ga zabar ƙarfin ku na tincture na CBD kamar yadda kowa ke jin tasirin ɗanɗano daban-daban saboda ƙwayoyin jikin mutum. Muna ba da shawarar farawa da 0.5 ml ko 1 ml na tincture, sannan a hankali ƙara adadin adadin ko mitar kashi idan an buƙata. Nuna sashin da ke ƙasa kan "Yadda ake amfani da CBD Tincture" don buga madaidaicin hidimar ku da ƙarfin ku akan lokaci.

Chemistry na jikin kowa ya bambanta kuma wannan na iya haifar da tasirin ji na CBD daban-daban akan lokaci. Muna ba da shawarar shan kashi iri ɗaya don makonni 1-2 da lura da tasirin. Idan ba ku ji sakamakon da kuke nema ba, ƙara adadin adadin ko mitar kashi don sanin abin da ya fi dacewa da ku.

Zaku Iya Kamar

related Products

Me ya sa Zabi Extract Labs?

Abin da ya banbanta mu da sauran kamfanonin CBD shine cewa ba alama ba ce kawai, mu ma dakin binciken cGMP ne. Mallaka da aiki da kowane fanni na tsarin masana'antu daga shuka zuwa samfur yana kawo babban girman girman kai, inganci, da ikon mallaka. Yawancin layin samfuranmu sun ƙunshi nau'ikan ƙananan cannabinoids, gami da CBD, CBDa, CBG, CBGa, CBN, da CBC, waɗanda aka tsara musamman don haɓaka lafiyar mabukaci. Idan muka karanta ta hanyar sharhin abokan cinikinmu da rubuce-rubucen kafofin watsa labarun, mutum yana jin labaran wahala da waraka. Waɗannan labarun suna taimaka mana mu tuna ainihin manufar wanda ya kafa mu, da abin da ke rayar da mu zuwa hangen nesa ɗaya na tushen jin daɗin shuka ga kowa.